Vì sao nên chọn sử dụng Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng. Nhà sản xuất Mã sản phẩm: WS-C2960X-48LPD-L

Kết quả hình ảnh cho switch cisco

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-48LPD-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48LPD-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE SFP+ để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48LPD-L sử dụng điện AC 220V.

 

Bộ chuyển mạch Layer 2 của Cisco Catalyst WS-2960X-48TD-L có thể xếp chồng lên nhau cho phép truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng của trường và các chi nhánh, một trong những sản phẩm nổi bật nhất của dòng Switch Cisco 2960X. Switch Cisco WS-C2960X-48TD-L bao gồm 48 cổng Ethernet 10/100/1000 và giao diện đường lên SFP + 2 x 10G thích hợp cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay.

 

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Cisco Catalyst WS-2960X-48LPD-L – 48 cổng – Có thể quản lý – 2 x Khe mở rộng – 10/100 / 1000Base-T – 48 x Mạng, 2 x Khe cắm mở rộng – Cặp xoắn – Gigabit Ethernet, 10 Gigabit Ethernet – 2 x SFP + Khe cắm – Được hỗ trợ 3 lớp – WS-C2960X-48LPD-L

CATALYST 2960-X 48 GIGE POE 370W, 2 X 10 

 

Bộ chuyển đổi C2960X này cung cấp khả năng xếp chồng lên tới 8 thiết bị chuyển mạch với cùng một loạt LAN Base 2960-X. Nó cũng có thể xếp chồng lên đến 4 thiết bị chuyển mạch xếp chồng khi được trộn với bộ chuyển mạch LAN Base 2960-S.

Kết quả hình ảnh cho switch cisco

Phụ kiện Cisco WS-C2960X-48TD-L

 

  • C2960X-STACK: Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
  • CAB-STK-E-0.5M: Cisco FlexStack Cáp Stackings
  • GLC-LH-SMD: Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
  • GLC-SX-MMD: 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft with RJ45 and DB9F
  • CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6ft with USB Type A and mini-B

 

Các module quang OEM cho WS-C2960X-48LPD-L

  • GLC-LH-SMD-CL: OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
  • GLC-SX-MMD-CL: OEM GLC-SX-MMD 1000BASE-SX, MMF, DOM, 850 nm, 550m, Dual LC
  • GLC-EX-SMD-CL: OEM GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, SMF, DOM, 1310 nm, 40km, Dual LC 
  • GLC-T-CL: OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
  • GLC-LH-SM-CL: OEM GLC-T 1000BASE-T, RJ-45 connector
  • GLC-LH-SM-CL: OEM GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH, MMF/SMF DOM, 1310 nm, 10km, Dual LC
  • GLC-SX-MM-CL: OEM GLC-SX-MM 1000BASE-SX, MMF, 850 nm, 550m, Dual LC

 

Bài viết này, chúng tôi đã cung cấp cho quý vị một cái nhìn tổng quan nhất về những tính năng cũng như thông số kỹ thuật chi tiết về Thiết Bị Mạng Cisco C2960XR-48TD-I. Hy vọng qua bài viết này, quý vị có thể đưa giá được lựa chọn xem switch cisco này có phù hợp nhất với nhu cầu sử của mình hay không để có thể quyết định việc mua sản phẩm. 

 

Do đó, khi mua các thiết bị cisco của chúng tôi, khách hàng luôn được cam kết chất lượng sản phẩm tốt nhất và giá rẻ nhất. Hàng luôn có sẵn trong kho, đầy đủ CO CQ. đặc biệt chúng tôi có chính sách giá tốt hỗ trợ cho dự án!

 

Add a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *